Yadda za a zabi launi na downlight?

Yawancin lokacicikin gida downlightyawanci yana zaɓar farar sanyi, fari na halitta, da launi mai dumi. A haƙiƙa, wannan yana nufin yanayin zafi kala uku.Tabbas yanayin zafin launi shima kala ne, kuma zafin launi shine launin da baƙar fata ke nunawa a wani yanayin zafi.

Akwai hanyoyi da yawa don gane zafin launi na hasken wuta, daga cikinsu akwai nau'o'in launi daban-daban na haske don samar da yanayin zafi daban-daban.

Domincikin gida downlight, Hasken falo yakan zaɓi zafin launi na 4000k.Hasken wannan zafin launi ya fi kusa da hasken halitta.Wani nau'i ne na farin haske tare da ɗan haske mai launin rawaya, wanda ya dace da amfanin yau da kullum.Hasken gida mai dakuna zai iya zaɓar haske mai dumi mai ƙarancin launi na kusan 3000k, wanda ya dace da hutawa.Idan kuna amfanidownlights a kitchen da bandaki, Za ka iya zabar sanyi farin downlight tare da launi zafin jiki na 6000k, da kuma haske ya fi haske da haske.

Saboda bambance-bambancen yanayin hasken wuta, musamman a cikin falo.Launuka masu ɗumbin haskekuma za a iya zaba.Wasu mutane suna damuwa game da canjin launi guda uku, adadin hasken wuta yana da girma sosai, kuma zafin launi na hasken wuta na iya zama rashin daidaituwa.A gaskiya ma, lokacin da manyan masana'antun ke zabar bead ɗin fitilu, saboda yawan adadin fitilu, za su sami ƙarin ɗaki don zaɓar beads ɗin fitilu iri ɗaya a cikin yankin bin ta hanyar tantance na'ura, wato, bambancin zafin launi yana da ƙanƙanta gwargwadon yiwuwar. .Idon ɗan adam yana fahimtar bambancin zafin launi.Akwai kuma wata hanyar da za ta iya jure kurakurai, wato bambancin zafin launi bai yi yawa ba, kuma idon mutum ba zai iya gane shi ba.

Idan kuna magana ne game da launi na harsashi na downlight.rufin ya rage hasken wutayawanci ana amfani da su wajen inganta gida.Therufi recessed downlightsgabaɗaya ana tsara su ta hanya mai sauƙi, kuma launuka galibi fararen ne, baƙi, azurfa da zinariya.Idan rufin fari ne, gabaɗaya yi amfani da hasken ƙasa tare da farar fari ko azurfa.Idan aframe-kasa zane, za'a iya watsi da launi na hasken ƙasa, kuma lokacin da aka kunna haske, kawai ana iya ganin haske.Duk da haka, shigarwa na downlights tare daframe-kasa zane yana buƙatar a riga an binne shi, wanda ya fi wahala.Wadanda suke son alatu mai haske suna iya amfani da zinare ko tagulla.

Gaba ɗaya, wajibi ne don dacewa da salon kayan ado da tsarin launi.


Lokacin aikawa: Juni-20-2022